Tài liệu sản phẩm: Inverter Kích Điện Epever 1500VA/1200W 12VDC IP1500-12
Đặc điểm của Inverter Kích Điện Epever 1500VA/1200W 12VDC IP1500-12
- Thiết kế với chức năng cách ly điện áp đầu vào và đầu ra rất an toàn
- Áp dụng công nghệ SPWM tiên tiến, đầu ra sóng sin tinh khiết
- Điện áp đầu ra chuẩn 220V, tỷ số sai lệch nhỏ
- Tần số đầu ra 50Hz hoặc 60Hz, được thiết lập bởi công tắc DIP
- Đèn LED chỉ báo trạng thái hoạt động hoặc báo lỗi
- Tiêu thụ khi không tải thấp hơn
- Hiệu suất tối đa có thể lên đến 95%